Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 1pn căn hộ rẻ nhất dự án beverly vinhomes oceanpark

Ngày đăng: 03/10/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ PENHOUSE rẻ nhất thị trường Diện tích: 43,3m thông thuỷ sử dụng View vườn cảnh quan, view thoáng Giá: 3ty160 chủ thu về LIÊN HỆ ZALO/CALL: 0383347810

Xem thêm

Liên hệ:

038 334 ****

Vị trí bản đồ

3,16 tỷ

1 PN, 1 WC
43.3 m²
72,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
ND

Nguyễn Tuấn Dương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 1pn căn hộ rẻ nhất dự án beverly vinhomes oceanpark - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.