Tin đăng đã hết hạn.

Căn 3PN view siêu thoáng, tiến độ thanh toán tiền giãn đến 2027

Ngày đăng: 02/10/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/14
Mô tả tin đăng

Thông tin căn hộ: Diện tích: 97m2 thông thủy. Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2 vệ sinh Hướng: Đông Bắc Vị trí: Tòa căn hộ cao cấp phân khu Paris. Nội thất: Bàn giao cao cấp, có nội thất liền tường (tủ bếp, thiết bị vệ sinh, điều hoà). Tiện ích xung quanh: Bước ra là hồ bơi nội khu, công viên nội khu, khu gym, sân chơi trẻ em, đầy đủ các tiện ích trong toà căn hộ 5 phút đến trường học Vinschool, biển hồ nước mặn, TTTM Vincom. Môi trường sống văn minh, sạch sẽ xứng tầm đẳng cấp. Tiến độ đóng tiền siêu giãn. Mua ở hay đầu tư cho thuê đều lý tưởng. Liên hệ: Dương Thuỷ: 0793138997Zalo/Call 24/7). Chuyên phân phối căn hộ đẹp tại Vinhomes Ocean Park.

Xem thêm

Liên hệ:

079 313 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

6,55 tỷ

3 PN, 2 WC
97 m²
67,53 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DT

Dương Thuỷ

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 3PN view siêu thoáng, tiến độ thanh toán tiền giãn đến 2027 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.