Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán gấp căn hộ The Paris 1N + 51m2, view nội khu siêu thoáng rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 03/10/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

- Căn hộ 1N + với diện tích 51m2 được thiết kế theo phong cách kiến trúc Pháp. - Toà Pairs có vị trí đắc địa nằm điểm đầu dự án Vinhomes Ocean Park, nằm giáp con đường Lý Thánh Tông, thuận tiện di chuyển vào nội thành và các vùng lân cận. - Còn rất nhiều thông tin hấp dẫn về toà nhà mang phong cách thàng phố Paris lãng mạng, hãy liên hệ ngay em Thoả để được tư vấn về căn hộ. Em vẫn còn rất nhiều căn hộ khác tại các toà The Paris, LonDon, Beverly, ZuRich. Em Thoả cam kết: - Làm việc trực tiếp với chủ. - Đặt quyền lợi khách hàng lên hàng đầu. - Cam kết giá cả minh bạch, không chênh giá. - Chỉ giới thiệu tới khách hàng những căn hộ đẹp, thủ tục pháp lý rõ ràng, đầu chủ chuẩn. - Hãy liên hệ em ngay để biết thêm nhiều thông tin chi tiết nhé ạ0393192701Em Thoả chuyên nhà đẹp, giá tốt).

Xem thêm

Liên hệ:

039 319 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

51 m²
71,57 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Thỏa Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán gấp căn hộ The Paris 1N + 51m2, view nội khu siêu thoáng rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.