Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN 2WC tòa S2.17 - full nội thất - đang cho thuê 10,5tr tháng tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 29/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Là một trong 2 tòa nhà duy nhất có sảnh lễ tân tại phân khu Shaphire. Căn hộ đang cho thuê hơn 10,5tr/ tháng - mua về đã có dòng tiền ổn định. Thiết kế rộng rãi, diện tích 63,6m² tối ưu công năng. Vị trí tầng trung đẹp, ban công Tây Bắc thoáng mát, view không bị chắn. Chủ nhà đã hoàn thiện full nội thất hiện đại, khách mua chỉ cần xách vali về ở hoặc tiếp tục cho thuê. Vị trí đắc địa đối diện Vinuni với mặt đường 8 luồng đường. Mật độ cư dân vừa phải, không gian yên tĩnh, phù hợp an cư. Hưởng trọn tiện ích resort trong đô thị của Vinhomes Ocean Park: Biển hồ nước mặn 6,1ha, hồ Ngọc Trai 24,5ha, công viên BBQ, bể bơi, Vincom Mega Mall, Vinschool, Vinmec, shophouse sầm uất. * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

4,6 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
72,33 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Đã có giấy hẹn lấy sổ
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN 2WC tòa S2.17 - full nội thất - đang cho thuê 10,5tr tháng tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.