Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán gấp 1N+ Full đồ S219 tầng 2x hướng ĐN view thoáng mát giá rẻ nhất thị trường

Ngày đăng: 29/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Liên hệ em Dương xem nhà 24/7: 0967101232 Chính chủ bán gấp 1N+ Full đồ S219 tầng 2x không áp mái hướng ĐN view thoáng mát chỉ 3.2x tỷ - Diện tích thông thủy: 45m2 - Căn 1N+ full đồ cho 1 gia đình nhỏ - View siêu thoáng, ban công ĐN mát mẻ

Xem thêm

Liên hệ:

096 710 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

2 PN, 1 WC
45.2 m²
70,8 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DV

Dương Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán gấp 1N+ Full đồ S219 tầng 2x hướng ĐN view thoáng mát giá rẻ nhất thị trường - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.