Tin đăng đã hết hạn.

Bán studio 27m² phân khu Ruby, tầng trung, đang cho thuê có dòng tiền ngay tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 26/09/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn studio R1.05.2120 tinh gọn, bàn giao chuẩn Ruby, điều hòa âm trần sở hữu ngay, đang cho thuê 6.5 triệu/tháng. Ban công Đông Bắc đón nắng sớm, view thoáng lý tưởng cho chủ nhân trẻ & nhà đầu tư cho thuê. Sổ sẵn, giao dịch minh bạch, cơ hội hiếm tại phân khu đã bàn giao. Tiêu chuẩn bàn giao & thiết kế. Căn được bàn giao theo tiêu chuẩn Ruby: Hoàn thiện liền tường với nội thất cơ bản, thiết bị vệ sinh và bếp, cùng hệ thống điều hòa âm trần đã lắp sẵn vào ở ngay, không cần đầu tư thêm. Layout studio tối ưu diện tích, tận dụng ánh sáng tự nhiên để căn nhỏ vẫn cảm giác rộng và ấm cúng. Tiện ích tòa nhà & vận hành. Sảnh lễ tân sang trọng, thang máy tốc độ cao, an ninh 24/7, shophouse thương mại, khu sinh hoạt cộng đồng, gym và hồ bơi nội khu mọi tiện nghi nằm gọn dưới chân tòa nhà. Phân khu Ruby kết nối thuận tiện tới công viên, trung tâm thương mại và các tuyến giao thông chính, rất hút khách thuê. Lợi thế đầu tư & bán nhanh. Sổ sẵn + hợp đồng cho thuê hiện hữu giúp giao dịch nhanh, dòng tiền cho thuê ổn định ngay khi nhận bàn giao. Ban công Đông Bắc ít nắng chiều, view thoáng nâng khả năng cho thuê và chất lượng sống. Căn hiếm trong phân khu đã bàn giao mua nhanh để không bỏ lỡ cơ hội. * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Zalo, hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

2,7 tỷ

1 PN, 1 WC
27 m²
100 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán studio 27m² phân khu Ruby, tầng trung, đang cho thuê có dòng tiền ngay tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.