Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 1PN, 3,39 tỷ, 44,2m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội

Ngày đăng: 22/09/2025

5
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ 1 phòng ngủ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, tọa lạc ở xã Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, mang đến một không gian sống lý tưởng với diện tích 44,2m2 và giá bán 3,59 tỷ VND. Căn hộ có cửa chính hướng Tây Nam và ban công hướng Đông Bắc, tạo điều kiện thuận lợi cho ánh sáng tự nhiên và gió mát. Vinhomes Ocean Park không chỉ nổi bật với thiết kế hiện đại mà còn cung cấp nhiều tiện ích nội khu đẳng cấp, giúp cư dân tận hưởng cuộc sống thoải mái và tiện nghi. Khu vực này còn được biết đến với không gian xanh mát, thích hợp cho những ai yêu thích cuộc sống gần gũi với thiên nhiên. Địa điểm tiện ích xung quanh: - Bệnh viện Hy Vọng Mới - Siêu thị Thái Metro - Siêu thị L-Mart II - Winmart Vincom Ocean Park - Trường Cao Đẳng Kỹ Thuật - Mỹ Nghệ VN - Trường Mầm Non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm - Baby House School Để biết thêm thông tin chi tiết và nhận tư vấn miễn phí, vui lòng liên hệ Hà qua số điện thoại 0966408801

Xem thêm

Liên hệ:

096 640 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Gần nhiều tiện ích

Vị trí bản đồ

3,39 tỷ

1 PN
44.2 m²
76,7 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0966408801

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 1PN, 3,39 tỷ, 44,2m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.