Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn hộ chung cư 69m2 tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 4,750 tỷ VND

Ngày đăng: 25/09/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Huyện Gia Lâm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai đang tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Với diện tích 69m2, căn hộ này bao gồm 2 phòng ngủ và 2 phòng tắm, cùng với thiết kế tinh tế và nội thất cơ bản phù hợp với nhu cầu sinh hoạt của gia đình. + 2 phòng ngủ ở vị trí góc 2 mặt thoáng rộng rãi, thích hợp cho gia đình + 2 phòng tắm tiện lợi, đảm bảo sự riêng tư và thoải mái. + Ban công hướng Đông Bắc, đón gió mát và ánh sáng tự nhiên. + Thiết kế hiện đại với nhiều cửa sổ kính, tạo không gian thoáng đãng. + Giá bán: 4,7 tỷ VND, phù hợp với chất lượng và vị trí đắc địa. - Điểm đặc biệt: Căn hộ mang lại phong thủy tốt nhờ hướng cửa chính và ban công đều hướng Đông Bắc, thích hợp cho những ai quan tâm đến yếu tố phong thủy trong cuộc sống. Cùng với đó, dự án có thiết kế phóng khoáng, sử dụng vật liệu cao cấp như kính, gỗ, và đá, tạo cảm giác sang trọng cho cư dân. - Thông tin thêm về dự án: The Beverly - Vinhomes Ocean Park bao gồm 4 tòa căn hộ: BE1, BE2, BE3, BE4, với thiết kế hiện đại và tiện ích đa dạng. Dự án nổi bật với trung tâm thương mại Vincom, trường liên cấp Vinschool, trường quốc tế Brighton College, cùng chuỗi công viên, sân thể thao, gym, và hệ thống bể bơi tiêu chuẩn Olympic, mang lại cuộc sống tiện nghi cho cư dân. Khu đô thị Vinhomes Ocean Park tọa lạc tại vị trí thuận lợi, gần các trục đường chính và dễ dàng di chuyển tới cao tốc Hà Nội Hải Phòng, hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng cho cư dân. Liên hệ ngay để biết thêm chi tiết về căn hộ tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park qua số điện thoại 0932233996 hoặc liên hệ với Ms Thủy.

Xem thêm

Liên hệ:

093 223 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng

Vị trí bản đồ

4,7 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
68,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MT

Ms Thủy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn hộ chung cư 69m2 tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 4,750 tỷ VND - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.