Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN, 2WC ở The London - Vinhomes Ocean Park, 4,29 tỷ, 69m2, view đẹp

Ngày đăng: 19/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

CC tại The London - Vinhomes Ocean Park, Lý Thánh Tông, Dương Xá, Gia Lâm, Hà Nội, 69m2 với 2PN, 2WC, nội thất cơ bản, rất hợp cho những ai thích sự tiện nghi và thoải mái. Giá chỉ 4,29 tỷ VND, một deal không thể bỏ qua với view đẹp. Chung cư có phong thủy tốt, không gian sống thoáng đãng, rất phù hợp cho những ai yêu thích sự tươi mới và hiện đại. Chợ và siêu thị tiện lợi T&M Mart cũng chỉ cách đó một quãng ngắn. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí 0969812662 với Tạ Minh Đức.

Xem thêm

Liên hệ:

096 981 ****

Vị trí bản đồ

4,29 tỷ

2 PN, 2 WC
69 m²
62,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PN

PHƯƠNG NGUYỄN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN, 2WC ở The London - Vinhomes Ocean Park, 4,29 tỷ, 69m2, view đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.