Tin đăng đã hết hạn.

RẺ NHẤT thị trường căn 3 ngủ tòa Paris 3 Vinhomes 77,8 m2, đơn giá 68 triệu/m2.Lh 0869547688

Ngày đăng: 21/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Chính chủ gửi bán đơn giá chỉ 68 triệu/m2 Tòa Paris 3 tầng (7 - 10) căn 06 - Dòng căn 3 ngủ 2 vệ sinh - Ban công hướng: Tây bắc; hướng cửa chính Đông Nam - Nhận nhà dự kiến: tháng 4/2027 - Diện tích thông thủy: 77,8 m2 - Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp : + Full sàn gỗ, hoàn thiện trần, sàn, tường, thiết bị VS + Ban công kính đón ánh sáng tự nhiên + Lễ tân, an ninh 24/7 + Khu bếp đầy đủ tủ bếp trên, dưới, hút mùi, thiết bị bếp - Chỉ việc xách vali về ở - Giá bán : 5.320 tỷ ( bao phí) - Liên hệ em Thùy : 0869547688 hỗ trợ nhiệt tình ạ

Xem thêm

Liên hệ:

086 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

5,32 tỷ

3 PN, 2 WC
77 m²
69,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Xuân Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết RẺ NHẤT thị trường căn 3 ngủ tòa Paris 3 Vinhomes 77,8 m2, đơn giá 68 triệu/m2.Lh 0869547688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.