Tin đăng đã hết hạn.

Hiếm căn hộ 1N+ Phòng ngủ Toà Zurich 1 - view thoáng - 48m2 giá 3.5 tỷ Vinhomes Ocan Park Gia Lâm

Ngày đăng: 20/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Căn hộ cực hiếm tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm, diện tích 48m2, thiết kế 1 phòng ngủ 1 vệ sinh. Toà Zurich 1 phân khu The Zurich cao cấp, tầng trung thoáng mát, view công viên sông san hô, kết hợp với cảnh quan mang đậm âm hưởng Thuỵ sỹ Thiết kế căn hộ sang trọng hiện đại, trẻ trung không gian thoáng mát, ban công căn hộ nối dài tạo điểm nhấn cho căn hộ. Tiến độ đóng giãn 4 năm là sự lựa chọn rất phù hợp với dòng tiền của quý khách. Khu đô thị đầy đủ tiện ích cao cấp: Công viên, Biển hồ san hô, hồ trung tâm, trường học, bệnh viện, TTTM, gym, bể bơi, nhà để xe nổi... Không gian sống trong lành, thoáng đãng, môi trường văn minh. Vị trí: Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm kết nối nhanh vào trung tâm Hà Nội. Giá tốt - sổ sẵn - hỗ trợ vay ngân hàng. Liên hệ ngay Mr. Đắc 0374708479 để được xem trực tiếp căn hộ Vinhomes Ocean Park.

Xem thêm

Liên hệ:

037 470 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
48 m²
72,92 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Bùi Đắc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hiếm căn hộ 1N+ Phòng ngủ Toà Zurich 1 - view thoáng - 48m2 giá 3.5 tỷ Vinhomes Ocan Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.