Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 1 pngủ giá tốt nhất thị trường các tòa Paris Vinhomes Ocean Park. LH 0869547688

Ngày đăng: 19/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Chính chủ bán các căn 1 phòng ngủ khu Paris phân khu đẹp nhất Vinhomes Ocean Park 1. - Căn 1 ngủ, tòa Paris 5, tầng 2x, căn số 10 (không áp mái): Giá bán 3.320 tỷ (không bao phí). - Căn 1 ngủ tòa Paris 6, tầng 1x, căn số 25: Giá bán 3.350 tỷ (không bao phí). - Căn 1N + tòa Paris 2, tầng vừa đẹp, căn 07: Giá bán 3.820 tỷ (không bao phí). - Tiêu chuẩn bàn giao cao cấp: + Hoàn thiện trần, sàn, tường. + Tủ bếp trên, dưới, thiết bị bếp, hút mùi. + Smart home. + An ninh, lễ tân trực 24/7. + Ban công kính. - Liên hệ em Thùy: 0869547688 để xem nhà thực tế và tư vấn miễn phí nhé.

Xem thêm

Liên hệ:

086 954 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,3 tỷ

1 PN, 1 WC
42.5 m²
77,65 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
LT

Lê Xuân Thùy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 1 pngủ giá tốt nhất thị trường các tòa Paris Vinhomes Ocean Park. LH 0869547688 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.