Tin đăng đã hết hạn.

Giá 66tr/m2 rẻ hơn 300tr mua là lãi khu Metropolitan căn hộ 2PN 2WC DT 74m2 căn góc full đồ NT!

Ngày đăng: 15/09/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/21
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán: Căn hộ tòa thuộc phân khu Metropolitican mới nhận bàn giao tháng 8/2025. Tòa nhà cao cấp, do cần tiền nên bán. - Diện tích: 73.4m2. - Căn 2PN + 2WC. - 2 ban công. - Căn góc nên 2 view thoáng đẹp. - Tòa nhà có tầng 20 với đầy đủ các dịch vị cao cấp free dành cho cư dân: Gym, bể bơi, spa, bi a, vườn thượng uyển, khu vui chơi trẻ con... - Đã thiết kế và có full đồ nội thất. - Rẻ hơn thị trường 300tr. - Liên hệ: 0879837988miễn trung gian).

Xem thêm

Liên hệ:

087 983 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

4,84 tỷ

2 PN, 2 WC
73.4 m²
65,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Gia Lâm Central Metropolitan, Đ. Nguyễn Mậu Tài, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PP

Phạm Hồng Phương

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá 66tr/m2 rẻ hơn 300tr mua là lãi khu Metropolitan căn hộ 2PN 2WC DT 74m2 căn góc full đồ NT! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.