Tin đăng đã hết hạn.

Hoa hậu 3PN ĐN view hồ cát trắng, hàng hiếm thuộc toà Paris 2, GĐ pass nhanh, vốn chỉ cần 1,7 tỷ

Ngày đăng: 20/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Duy nhất căn hoa hậu 3PN view trực diện hồ San Hô thiết kế siêu đẹp - Hàng hiếm bán. Tầng đẹp. Toà PR2, tầng trung đẹp căn 14. Căn góc 3 mặt thoáng, 2 mặt đều view trực CV và Hồ Trải cát trắng San Hô. DT 89,2 m2. Bán nhanh 6x tr/m2 bao phí. GĐ cần bán nhanh LH 0846866262Sale và môi giới thông cảm không liên hệ).

Xem thêm

Liên hệ:

084 686 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,89 tỷ

3 PN
89.2 m²
66,03 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PE

Pkd Ecopark

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Hoa hậu 3PN ĐN view hồ cát trắng, hàng hiếm thuộc toà Paris 2, GĐ pass nhanh, vốn chỉ cần 1,7 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.