Tin đăng đã hết hạn.

Căn góc 2N2VS 74.1m² R1.0109 Full nội thất, HDMB, giá NET 5.35 tỷ

Ngày đăng: 13/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Loại căn 2N2VS góc, diện tích 74.1m² Full nội thất đẹp chỉ việc xách vali về ở Giá NET: 5,350,000,000 Tình trạng vay: Đang vay hỗ trợ xử lý nhanh Sẵn pass xem nhà trực tiếp Hướng ban công: Tây Bắc Đông Bắc thoáng mát Pháp lý: Hợp đồng mua bán rõ ràng Liên hệ 0931327231

Xem thêm

Liên hệ:

093 132 ****

Vị trí bản đồ

5,35 tỷ

2 PN, 2 WC
74.1 m²
72,2 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn góc 2N2VS 74.1m² R1.0109 Full nội thất, HDMB, giá NET 5.35 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.