Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán căn 2PN2wc toà Beverly dự án Metropolitan, ban công side by side, tiến độ 4 năm 2028.

Ngày đăng: 15/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Tòa BE1 là tòa thứ 3 được mở bán tại phân khu căn hộ phong cách Mỹ The Beverly Vinhomes Ocean Park. Sở hữu vị trí kế cận với Quảng trường Ga Metro, tòa văn phòng hiện đại và bể bơi nước mặn Santa Monica thời thượng, BE1 là tòa căn hộ sở hữu vị trí đắc địa nhất phân khu The Beverly với kết nối giao thông thuận tiện, không gian sống tiện nghi và tiềm năng sinh lời đặc biệt lớn. Số tầng: 26 tầng. Tầng 1: shop chân đế. Tầng 2: đang cập nhật! Tầng 3 26: căn hộ. Mật độ: 26 căn/tầng. Số lượng thang máy: 8 thang máy. Cơ cấu căn hộ: Studio, 1 ngủ, 2 ngủ, 2 ngủ + 1 và 3 ngủ. Diện tích: 32,8 108,2m2. Nội thất bàn giao: Full đồ liền tường cao cấp. --------------------------- Căn hộ Be1 căn hộ số 20 ban công: ĐB mát mẻ, cửa chính TN thích hợp cho gia chủ Tây tứ mệnh Tiến độ đóng giãn 4 năm đến 2028 giúp chủ động được dòng tiền và phân bổ dòng tiền Đơn giá cực hấp dẫn tốt nhất tại thị trường Liên hệ: 0355684715 - Em Thu tư vấn chi tiết

Xem thêm

Liên hệ:

035 568 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Giao thông thuận lợi

Vị trí bản đồ

4,65 tỷ

2 PN, 2 WC
79.2 m²
58,71 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TV

Thu Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán căn 2PN2wc toà Beverly dự án Metropolitan, ban công side by side, tiến độ 4 năm 2028. - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.