Tin đăng đã hết hạn.

Bán nhanh 1 ngủ tòa pr2 - 2 ban công - view bể bơi

Ngày đăng: 12/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Tòa PR2 The Paris, Vinhomes Ocean Park 1 + Vị trí chiến lược - Nằm trên trục đường Đại Dương, gần cổng chào khu đô thị - Kết nối thuận tiện với Lý Thánh Tông & cao tốc Hà Nội Hải Phòng + Quy mô & thiết kế - 30 tầng nổi + 1 tầng hầm - 481 căn hộ với mật độ 17 căn/mặt sàn - 4 thang máy cư dân + 1 thang hàng + Tiêu chuẩn & bàn giao - Full sàn gỗ - Hệ tủ bếp trên, bếp dưới, bồn rửa, bếp nấu - Full thiết bị vệ sinh - Điều hòa hai chiều Thời gian bàn giao: Tháng 4/2027

Xem thêm

Liên hệ:

091 834 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

3,5 tỷ

1 PN, 1 WC
43.5 m²
80,46 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
M

Ms.Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán nhanh 1 ngủ tòa pr2 - 2 ban công - view bể bơi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.