Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ gửi bán căn 2N2WC full nội thất,tầng trung giá chỉ 4.380tỷ tại Vinhomes Ocean Park Hà Nội

Ngày đăng: 11/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Căn hộ tầng trung view đẹp có diện tích 58,21m2 với thiết kế hiện đại, bao gồm 2PN + 2WC được trang bị nội thất đầy đủ giá chỉ 4.38 tỷ tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm Hà Nội. Tiện ích: - Gym, bể bơi, khu vui chơi trẻ em, phòng sinh hoạt cộng đồng - Gần siêu thị, công viên Botanic Garden và hồ Ngọc Trai 24ha, trung tâm TMDV Malibu Pháp lý đầy đủ giúp khách hàng hoàn toàn yên tâm khi giao dịch. Để biết thêm thông tin chi tiết và đặt lịch xem căn hộ, vui lòng liên hệ Nguyễn Ngô Hiền qua số điện thoại 0866361607

Xem thêm

Liên hệ:

086 636 ****

Vị trí bản đồ

4,38 tỷ

2 PN, 2 WC
58.21 m²
75,24 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Ngô Hiền

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ gửi bán căn 2N2WC full nội thất,tầng trung giá chỉ 4.380tỷ tại Vinhomes Ocean Park Hà Nội - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.