Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ bán cắt lỗ gấp 1N SP thiết kế vuông vắn view thành phố

Ngày đăng: 11/09/2025

5.7
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Anh/chị Khách hàng liên hệ với em Dương: 0967101232 để nhận thông tin chi tiết ạ. - Diện tích thông thủy: 42m2 - Diện tích tim tường: 46.2m2 - Hướng ban công: Tây Bắc - Bàn giao nội thất liền tường, thiết bị vệ sinh cao cấp. Liên hệ: 0967101232

Xem thêm

Liên hệ:

096 710 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,76 tỷ

1 PN, 1 WC
42 m²
89,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DV

Dương Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ bán cắt lỗ gấp 1N SP thiết kế vuông vắn view thành phố - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.