Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ masteri lakeside quý 4 năm 2026 nhận nhà giá đẹp

Ngày đăng: 14/09/2025

4.8
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

The Masterise Lakeside Mã căn : Z34.XXXX Loại căn : 1N+ Diện tích : 45,6 m2 thông thuỷ Hướng : TN Giá bán : 3.650 thu về Tình trạng : Thanh toán tiến độ - quý 4/2026 nhận nhà - đã vào tiền cđt ~ 1,3 tỷ Lh:0898111585

Xem thêm

Liên hệ:

089 811 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

1 PN, 1 WC
45.6 m²
80,04 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Trần Ngọc Thể

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ masteri lakeside quý 4 năm 2026 nhận nhà giá đẹp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.