Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ chung cư đẹp 43m2, 3,35 tỷ tại Vinhomes Ocean Park - Căn 817 - Toà Nhà Z27M(S2,01)

Ngày đăng: 12/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/10
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại Vinhomes Ocean Park - ô đất B2 CT01 - Căn 817 - Toà Nhà Z27M( S2,01) - Mang đến không gian sống lý tưởng cho gia đình bạn với diện tích 43m2 và hướng cửa chính Đông Nam, ban công Tây Bắc. Với thiết kế hiện đại và nội thất đầy đủ, căn hộ này hứa hẹn sẽ là nơi an cư lý tưởng. - Giá: 3,35 tỷ VND - Diện tích: 43m2 - Số phòng ngủ: 1PN + 1 WC - Nội thất: đầy đủ - điều hòa, tủ lạnh, giường Điểm nổi bật: Tầng 8 - View mặt nước và vườn cây rất đẹp - Chính chủ, pháp lý đầy đủ, đảm bảo an toàn cho khách hàng. - Phong thủy tốt, phù hợp cho cuộc sống gia đình. Gần các tiện ích: + Gần siêu thị Utimart S218 Vinhomes Ocean Park + Gần các trường học như The Dewey Schools Ocean Park, Trường Trung Học Cơ Sở Đa Tốn, Brighton College Vietnam Để biết thêm thông tin chi tiết, vui lòng liên hệ Vũ Thị Hoa qua số điện thoại 0355176498

Xem thêm

Liên hệ:

035 517 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Nam

Vị trí bản đồ

3,35 tỷ

1 PN
43 m²
77,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VH

Vũ Thị Hoa

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ chung cư đẹp 43m2, 3,35 tỷ tại Vinhomes Ocean Park - Căn 817 - Toà Nhà Z27M(S2,01) - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.