Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hiếm 2N Pavilion tầng đẹp, view sang trọng,lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng ở hoặc đầu tư

Ngày đăng: 11/09/2025

4.6
ảnh
Hình ảnh 1/9
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm 2PN2WC P1.Pavillion Vinhomes OceanPark 1 Diện tích: 57,9m² Layout tối ưu, cực kỳ hợp lý Tình trạng: Nguyên bản chủ đầu tư Hướng: Tây Nam View bể bơi 4 mùa & nhạc nước đắt giá Giá bán: 4,050 tỷ NET Căn hộ ở tầng đẹp, tầm view sang trọng, không khí trong lành. Lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng muốn ở hoặc đầu tư giữ giá trị lâu dài. Liên hệ ngay Vân Hoài Vinhomes: 0977763048

Xem thêm

Liên hệ:

097 776 ****

Vị trí bản đồ

4,05 tỷ

2 PN, 2 WC
57.9 m²
69,95 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
The Pavilion – Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
VV

Vân Hoài Vinhomes

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hiếm 2N Pavilion tầng đẹp, view sang trọng,lựa chọn hoàn hảo cho khách hàng ở hoặc đầu tư - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.