Tin đăng đã hết hạn.

Siêu phẩm hoa hậu 2n2wc - m2, full nội thất, sẵn sổ, không vay, tầng đẹp, view thoáng, giá 4 tỷ430

Ngày đăng: 09/09/2025

5.5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

BÁN GẤP SIÊU PHẨM 2N2WC TÒA M2 + Diện tích: 58.21m2 thông thủy + Tầng đẹp ( Khoảng tầng từ 20 - 25) + Hướng ban công tây nam đón ánh sáng tự nhiên + View thoáng nội khu + Full nội thất đồ điện tử như hình + Sẵn sổ giao dịch được ngay + Giá bán chỉ còn 4 tỷ430 Liên hệ: 0912233328 để được tư vấn và xem nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

091 223 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,4 tỷ

2 PN, 2 WC
58.21 m²
75,59 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NH

Nguyễn Văn Hoàng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Siêu phẩm hoa hậu 2n2wc - m2, full nội thất, sẵn sổ, không vay, tầng đẹp, view thoáng, giá 4 tỷ430 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.