Tin đăng đã hết hạn.

Chuyển nhượng lại Duplex 3PN 76tr/m2 tòa S2 Senique tầng trung 2x

Ngày đăng: 09/09/2025

5.1
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

1. Thông tin căn hộ: - Diện tích: 133m² thông thủy 2 tầng. - Hướng: Cửa Đông Nam, ban công Tây Bắc nắng gió tự nhiên cả ngày. - Thiết kế: Phòng khách thông tầng, 3PN, 3WC, tất cả các phòng đều view thoáng. - Đỗ xe: Ngay cạnh nhà để xe nổi, tiện lợi tối đa. 2. Tiện ích ngoại khu: - Toàn bộ hệ sinh thái 420ha của Ocean Park: Vincom Mega Mall, Vin School, Vinmec, VinUni, biển hồ nước mặn, công viên thể thao, phố thương mại sầm uất 3. Tiện ích nội khu độc bản: - Bể bơi Fjord 50m, Jacuzzi, vườn BBQ, sân golf 3D, phòng tiệc Terra Cotta, Sky Lab, vườn thiền, công viên thú cưng (120+ tiện ích)

Xem thêm

Liên hệ:

096 737 ****

Vị trí bản đồ

10,18 tỷ

3 PN
133 m²
76,54 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Tạ Danh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chuyển nhượng lại Duplex 3PN 76tr/m2 tòa S2 Senique tầng trung 2x - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.