Tin đăng đã hết hạn.

Mở bán sớm nhất căn hộ 3N thang máy riêng Lumiere Bay Front Vip nhất Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 09/09/2025

5.6
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Liên hệ e Nghĩa 0916292919 Quỹ căn mở bán sớm nhất căn hộ 3N có thang máy riêng tại Lumiere Bayfront Thông tin tổng quan: - Tên dự án: Lumière Bayfront. - Chủ đầu tư: Masterise Homes. - Quy mô: 3 tòa tháp căn hộ + 1 tòa dịch vụ Royal Sail. - Chiều cao: 3032 tầng, thiết kế full kính panorama 120 lấy cảm hứng từ Dubai. - Diện tích hầm: 55000m2 - Số tầng hầm: 2. - Sản phẩm: Studio 4PN, Duplex, Penthouse đa dạng diện tích từ 27 166m². - 3 phương án thanh toán: Thanh toán sớm chiết khấu 19% + 2 đến 3%(chiết khấu riêng cho cư dân Masterise), Thanh toán tiến độ chiết khấu 9%, Vay ân hạn gốc lãi 0% 36 tháng và chiết khấu 1%. Hệ tiện ích vượt trội: - Bể bơi ngoài trời chủ đề nhiệt đới: Thiết kế theo phong cách nghỉ dưỡng 5 sao, mang đến cảm giác thư thái mỗi ngày. - Quảng trường The Ocean View rộng tới 15.000m² với hàng loạt tiện ích như: Vườn phun nước ánh sáng, đài phun nghệ thuật, giàn cảnh quan, thảm cỏ dưỡng sinh. - Vườn thực vật đa dạng: Không gian xanh bao phủ, tạo hệ sinh thái trong lành giữa trung tâm thành phố. - Royal Sail (RS): Tòa căn hộ dịch vụ đẳng cấp 5 sao cung cấp chuỗi tiện ích và dịch vụ cao cấp hiếm có, xứng danh biểu tượng sống mới tại vịnh nghỉ dưỡng Dubai. Sản phẩm 3N thang máy riêng: - DTTT: ~115m2 rộng nhất từ trước đến nay - Kính cong Panorama, ôm trọn quảng trường biểu tượng Ocean View - Bàn đảo cùng nội thất liền tường cao cấp - 3 logia thoáng khí, đảm bảo gió tươi - Tiện ích đẳng cấp Lumière Bayfront - cơ hội tiên phong dành cho những chủ nhân tinh hoa Liên hệ e Nghĩa 0916292919

Xem thêm

Liên hệ:

091 629 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Có tầng hầm

Vị trí bản đồ

12 tỷ

3 PN, 2 WC
115 m²
104,35 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Mở bán sớm nhất căn hộ 3N thang máy riêng Lumiere Bay Front Vip nhất Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.