Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ The Senique tòa S1 3PN 70tr/m2 Vin OCP1 cần bán gấp

Ngày đăng: 11/09/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

1. Thông tin căn hộ - Diện tích: 96,8 mư - Thiết kế: 3 phòng ngủ, 2WC, bếp, logia, ban công rộng thoáng. - Hướng Tây Bắc - Bàn giao: Nội thất cơ bản cao cấp, thiết kế hiện đại, tối ưu ánh sáng và gió tự nhiên. 2. Tiện ích dự án: - Khu compound khép kín an ninh 3 lớp. - Hồ bơi tràn bờ, phòng gym, clubhouse, khu vui chơi trẻ em. - Vườn cây xanh, cảnh quan nội khu rộng lớn, sống như nghỉ dưỡng. - Siêu thị mini, cafe, dịch vụ tiện ích ngay dưới chân nhà... 3. Ưu điểm nổi bật: - Chủ đầu tư CapitaLand uy tín, quản lý vận hành chuẩn quốc tế. - Pháp lý minh bạch, lâu dài cho người Việt. - Quỹ đất Vin OCP 1 khan hiếm tiềm năng tăng giá bền vững.

Xem thêm

Liên hệ:

096 737 ****

Vị trí bản đồ

6,77 tỷ

3 PN
96 m²
70,52 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TH

Tạ Danh Huy

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ The Senique tòa S1 3PN 70tr/m2 Vin OCP1 cần bán gấp - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.