Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ Studio PR6.2507 có ban công , view bể bơi & sông San Hô, giá 2.3 tỷ bao phí

Ngày đăng: 12/09/2025

5
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Cần bán nhanh căn hộ Studio PR6.2507 tại Vinhomes Ocean Park: Loại căn: Studio có ban công Hướng: Tây Nam, thoáng sáng View: Bể bơi & chéo sông San Hô Giá bán: 2,3 tỷ (đã bao gồm phí) Pháp lý: Hợp đồng mua bán chính chủ, sang tên nhanh gọn Căn hộ phù hợp để ở cho người trẻ, gia đình nhỏ hoặc đầu tư cho thuê với tiềm năng sinh lời cao nhờ vị trí trung tâm, gần tiện ích nội khu. Liên hệ trực tiếp em Thu "0865092174" để xem nhà và thương lượng thêm.

Xem thêm

Liên hệ:

086 509 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

2,3 tỷ

1 WC
26.7 m²
86,14 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HT

Hoàng Kim Thu

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ Studio PR6.2507 có ban công , view bể bơi & sông San Hô, giá 2.3 tỷ bao phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.