Tin đăng đã hết hạn.

Căn hộ 2N quỹ độc quyền full phương án 30/70 dự án The Senique Hanoi

Ngày đăng: 05/09/2025

5.3
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2N quỹ độc quyền còn nguyên phương án 30/70 dự án The Senique Hanoi. Cực hiếm duy nhất trên thị trường. Dự án the Senique Hanoi - CĐT Capitaland. Sản phẩm độc bản của Chủ Đầu tư Singapore. Không gian sống đáng mơ ước: Công viên xanh mát, bể bơi, gym, sân chơi trẻ em, BBQ. An ninh 3 lớp, bảo vệ tuần tra 24/7, ra vào nhận diện khuôn mặt camera toàn khu. Cộng đồng cư dân văn minh, dân trí cao hầu hết là giới trí thức, doanh nhân, người nước ngoài. Chỉ còn đúng 1 căn giá tốt nhất thị trường hiện tại! Đừng để lỡ cơ hội sống sang mà không lo tài chính! Liên hệ e Nghĩa 0916292919

Xem thêm

Liên hệ:

091 629 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Dân trí cao

Vị trí bản đồ

4,2 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
78,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
The Senique Hanoi, Đ. Đa Tốn, Tt. Trâu Quỳ, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
nn

nghia nguyen

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn hộ 2N quỹ độc quyền full phương án 30/70 dự án The Senique Hanoi - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.