Tin đăng đã hết hạn.

Bán Căn Studio 36m² thiết kế 1PN Tầng trung view thoáng, giá chỉ 2,59 tỷ phân khu Beverly

Ngày đăng: 04/09/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Mã căn: BE1 Loại hình: Căn hộ Studio thiết kế thành 1PN riêng tư Diện tích: 36m², không gian được bố trí hợp lý, tối ưu công năng sử dụng Hướng cửa: Đông Bắc, đón gió mát Vị trí căn: Tầng trung, view thoáng, ánh sáng tự nhiên Giá bán: 2,590 tỷ mức giá tốt cho căn hộ có thiết kế linh hoạt Ưu điểm nổi bật: Thiết kế thông minh, từ căn Studio có thể ngăn chia thành 1PN, phù hợp cho gia đình nhỏ hoặc khách hàng trẻ độc thân. Vị trí tầng trung vừa phải, view thoáng mát, không bị che chắn. Giá trị đầu tư cao, dễ cho thuê nhờ diện tích hợp lý và mức giá vừa tầm. Pháp lý minh bạch, tiến độ thanh toán linh hoạt. Lựa chọn hoàn hảo cho an cư lẫn đầu tư. Liên hệ ngay để được tư vấn và xem căn thực tế.

Xem thêm

Liên hệ:

092 788 ****

Vị trí bản đồ

2,59 tỷ

1 PN, 1 WC
36 m²
71,94 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
Vt

Vũ đức thành

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán Căn Studio 36m² thiết kế 1PN Tầng trung view thoáng, giá chỉ 2,59 tỷ phân khu Beverly - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.