Tin đăng đã hết hạn.

Độc quyền căn hộ 2PN1WC S2.070320

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/5
Mô tả tin đăng

Độc quyền 2PN1WC S2.070320 Full nội thất tone trắng đồ mới, trẻ trung Giá bán 3.530tỷ (thu net) Sẵn sổ giao dịch, sẵn pass xem nhà 24/7 Liên hệ hotline/zalo: 0979279563

Xem thêm

Liên hệ:

097 927 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,53 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
64,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TA

Tuấn Anh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Độc quyền căn hộ 2PN1WC S2.070320 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.