Tin đăng đã hết hạn.

Quỹ căn 2PN + 1 góc cuối cùng của TÒA S2.17- Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm giá tốt, chiết khấu cao!

Ngày đăng: 11/09/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Trục căn 5A tòa S2.17 Căn hộ 2PN+1 góc - viên ngọc đắt giá của phân khu S2- THE SAPPHIRE- OCEAN PARK. Tọa lạc ngay cửa ngõ Vinhomes Ocean Park 1, mặt đường 52m, bến xe bus trước nhà, đối diện trường đại học VinUni, kế cận cao tốc Hà Nội- Hải Phòng. Đây là tòa duy nhất của phân khu SAPPHIRE có Lễ Tân, Bảo Vệ và phòng GYM. Diện tích: 63,7 m², thiết kế thông minh 2PN + 1 phù hợp gia đình có từ 4-5 thành viên. Ban công Tây Bắc và Tây Nam mở ra tầm view thoáng đãng: Tiện ích nội khu và tiểu cảnh cây xanh ngoài trời. Chuỗi tiện ích đa tầng - đa nhiệm với công viên thể thao liên hoàn. Đặc biệt, toà S2.17 là viên ngọc đắt giá nằm kế cận toà văn phòng công nghệ 45 tầng Technopark, nơi quy tụ giới chuyên gia hàng đầu. Ngoài ra em còn 1 số quỹ căn của các dự án khác của chủ đầu tư Masterise Homes. Liên hệ ngay: 0366866798 để chọn và chốt cho mình căn hộ ưng ý ạ!

Xem thêm

Liên hệ:

036 686 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,42 tỷ

2 PN, 2 WC
63.8 m²
69,28 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MD

MAI VĂN DUY

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Quỹ căn 2PN + 1 góc cuối cùng của TÒA S2.17- Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm giá tốt, chiết khấu cao! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.