Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 3PN, 2WC giá cực chất tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 5,89 tỷ, 89,5m2

Ngày đăng: 29/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/8
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội, với thiết kế hiện đại và nội thất cơ bản, là lựa chọn lý tưởng cho gia đình. + Diện tích 89,5m2, gồm 3 phòng ngủ và 2 phòng tắm. + Hướng cửa chính Tây Nam, ban công Đông Bắc, mang lại phong thủy tốt. + Giá bán 5,89 tỷ VND, hấp dẫn cho một căn hộ chất lượng. + Không gian sống thoáng đãng, tiện nghi, phù hợp với lối sống hiện đại. Tiện ích xung quanh: + Gần siêu thị Utimart S218 Vinhomes Ocean Park. + Trường trung học cơ sở Đa Tốn, Brighton College Vietnam, The Dewey Schools Ocean Park. Liên hệ ngay để biết thêm thông tin chi tiết và sắp xếp lịch xem căn hộ: Hoàng Minh 0984605726

Xem thêm

Liên hệ:

098 460 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,89 tỷ

3 PN, 2 WC
89.5 m²
65,81 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Phân khu The Beverly Vinhomes Ocean Park, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
HM

Hoàng Minh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 3PN, 2WC giá cực chất tại The Beverly - Vinhomes Ocean Park, 5,89 tỷ, 89,5m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.