Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC 2PN 2WC tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, 4,22 tỷ, 67m2

Ngày đăng: 09/09/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

CC 2PN 2WC tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội đang chờ chủ mới. Với diện tích 67m2, căn hộ này được thiết kế hiện đại, nội thất cơ bản, sẵn sàng cho cuộc sống mới. Giá chỉ 4,22 tỷ VND, phù hợp cho những ai muốn tận hưởng không gian sống thoải mái và tiện nghi. Căn hộ có không gian mở, giúp ánh sáng tự nhiên tràn ngập. Hoàn hảo cho một cuộc sống năng động và trẻ trung! - Nội thất cơ bản nhưng đầy đủ tiện nghi. - Không gian sống thoáng đãng, thích hợp cho các hoạt động hàng ngày. - Khu vực yên tĩnh, gần gũi với thiên nhiên. + Cách Brighton College Vietnam 2km. + Cách siêu thị Utimart 2km. + Gần các trường học khác như Trường Trung Học Cơ Sở Đa Tốn, The Dewey Schools Ocean Park. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Tạ Minh Đức 0969812662

Xem thêm

Liên hệ:

096 981 ****

Vị trí bản đồ

4,22 tỷ

2 PN, 2 WC
67 m²
62,99 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PN

PHƯƠNG NGUYỄN

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC 2PN 2WC tại The Paris - Vinhomes Ocean Park, 4,22 tỷ, 67m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.