Tin đăng đã hết hạn.

Studio 28 m² The ZenPark full nội thất, lý tưởng cho cư dân sống một mình tại Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 03/09/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/11
Mô tả tin đăng

Chỉ với 28 m², bạn đã sở hữu không gian sống đầy đủ tiện nghi, trang nhã theo chuẩn Ruby từ sàn gỗ, điều hoà âm trần đến hệ Smart Home thông minh. Sẵn sổ đỏ lâu dài, đang có người thuê mang về dòng tiền ổn định đầu tư hay an cư đều hoàn hảo. Vị trí vàng The ZenPark, nơi giao thoa giữa phong cách sống Nhật tinh tế và tiện ích all - in - one làm say lòng cư dân. Tòa nhà được thiết kế theo tiêu chuẩn Ruby cao cấp: Hành lang rộng 1,8 m, trần cao 2,7 m, sảnh lounge sang trọng có lễ tân chuyên nghiệp, mật độ thang máy cao giúp sinh hoạt trôi chảy và tiện lợi. Ngoài ra, cư dân còn tận hưởng tiện ích nội khu đẳng cấp như bể bơi 4 mùa, nhà để xe cao tầng, sân tennis, sân bóng rổ, sân bóng chuyền, khu gym ngoài trời, sân chơi trẻ em, vườn dưỡng sinh, đường dạo bộ xanh mát. Kết hợp hoàn hảo giữa đầu tư và an cư: Đã có dòng tiền từ cho thuê; sổ đỏ lâu dài. Tiện nghi, sang trọng, trọn gói chỉ cần dọn vào ở. Không gian sống xanh, tinh tế, thư thái ngay giữa đô thị năng động. Kết nối thuận tiện, tiện ích đầy đủ, phù hợp cho vợ chồng mới cưới hoặc người sống một mình. * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Zalo, hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,6 tỷ

1 PN, 1 WC
28 m²
92,86 triệu/m²

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Studio 28 m² The ZenPark full nội thất, lý tưởng cho cư dân sống một mình tại Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.