Tin đăng đã hết hạn.

Nhượng Căn 3PN3WC Toà R1.02 Zen Park - 2 Căn Đập Thông 112M - Dự Án Vinhomes OceanPark - Gia Lâm

Ngày đăng: 31/08/2025

4.6
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Víp Nhượng Căn 3PN3WC Toà R1.02 Zen Park 2 Căn Đập Thông 112M - Dự Án Vinhomes OceanPark - Gia Lâm. - Loại căn: 3PN 3WC - Diện tích: 112m2 - Tình trạng: không vay, sẵn sổ - Nội thất: full nội thất luxury đẹp. - Giá bán: 7,x tỷ. LH: 0866998894 ( Zalo/Call ) Gửi chọn niềm tin - An tâm mua nhà.

Xem thêm

Liên hệ:

086 699 ****

Vị trí bản đồ

7,85 tỷ

3 PN, 3 WC
112 m²
70,09 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
NC

Nguyễn Duy Cường

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Nhượng Căn 3PN3WC Toà R1.02 Zen Park - 2 Căn Đập Thông 112M - Dự Án Vinhomes OceanPark - Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.