Tin đăng đã hết hạn.

Bán chung cư 2PN 1WC 55m2, full đồ giá chỉ 62tr/m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm

Ngày đăng: 27/08/2025

5.1
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

2 căn hộ tại tòa S2.16, S2.07 dự án Vinhomes Oceanpark Gia Lâm. - Diện tích: 55m2. - Tình trạng: Full nội thất, ban công Đông Nam. - Giá bán 3.460 tỷ thu về.

Xem thêm

Liên hệ:

083 914 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,46 tỷ

2 PN, 1 WC
55 m²
62,91 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MP

Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán chung cư 2PN 1WC 55m2, full đồ giá chỉ 62tr/m2 tại Vinhomes Ocean Park Gia Lâm - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.