Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ với 58tr/m2 sở hữu ngay căn hộ 2N 2WC full nội thất - tại phân khu Saphire Vinhomes Ocean Park

Ngày đăng: 27/08/2025

5.6
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Căn hộ lý tưởng cho gia đình có người già, cần không gian yên tĩnh, tiện nghi và pháp lý rõ ràng? Căn hộ S1.08.0215A chính là lựa chọn kim cương bạn không nên bỏ lỡ! Ban công: Đông Nam, đón nắng nhẹ, view bể bơi cực chill. Tầng thấp thuận tiện di chuyển, đặc biệt phù hợp với gia đình có người lớn tuổi. Pháp lý: Sổ đỏ chính chủ, sang tên ngay. Cư dân văn minh - 5 thang máy tốc độ cao, hành lang rộng rãi, thông thoáng. Hồ bơi, công viên ánh sáng, sân thể thao, khu BBQ, gym, thư viện, trường học Vinschool, bệnh viện Vinmec. Gần biển hồ nước mặn 6.1ha và hồ Ngọc Trai 24.5ha không gian sống xanh, thư giãn mỗi ngày. Tiêu chuẩn bàn giao: Sàn gỗ cao cấp, trần thạch cao, thiết bị vệ sinh hiện đại. Hệ thống điện âm tường, cửa chống cháy, khóa từ thông minh. Vị trí trung tâm Gia Lâm kết nối nhanh đến cầu Vĩnh Tuy, đường Đông Dư Dương Xá, thuận tiện vào nội đô. * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Zalo, hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4 tỷ

2 PN, 2 WC
68 m²
58,82 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ với 58tr/m2 sở hữu ngay căn hộ 2N 2WC full nội thất - tại phân khu Saphire Vinhomes Ocean Park - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.