Tin đăng đã hết hạn.

Bán vội căn góc 3N Lakeside trục 01 - Hướng mát - Ký trực tiếp CĐT - không chênh, 6 tỷ bao full phí

Ngày đăng: 27/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/13
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm 3 phòng ngủ góc trục 01, hướng mát, view hồ điều hòa, giá chỉ 6 tỷ. Căn hộ 3 phòng ngủ góc trục đẹp nhất dự án. Hướng mát quanh năm, đón gió tự nhiên. View trực diện hồ điều hòa & công viên xanh mát. Layout vuông vức, phòng nào cũng thoáng sáng. Tiện ích dịch vụ xứng tầm 5 sao. Trọn vẹn hệ sinh thái Vinhomes: Vinschool, Vinmec, Vincom, văn phòng, shophouse. Công viên nội khu, hồ điều hòa, đường dạo bộ, khu thể thao, bể bơi bốn mùa. An ninh 3 lớp, dịch vụ quản lý chuyên nghiệp. Hầm để xe thông minh, full slot ô tô. Giá chỉ 6 tỷ cơ hội vàng để sở hữu không gian sống đẳng cấp. Phương án thanh toán linh hoạt: Đặt cọc giữ chỗ chỉ 50 triệu. Hỗ trợ vay 70%. Ân hạn gốc lãi đến tháng 6/2027. Vốn ban đầu khoảng 30% giá trị căn hộ để ký HDMB. Hỗ trợ vay ngân hàng tới 70%, lãi suất ưu đãi. Liên hệ ngay để giữ căn góc trục 01 hiếm có số lượng cực giới hạn! 0867923060

Xem thêm

Liên hệ:

086 792 ****
Thông tin chi tiết
Ưu điểm BĐS Căn góc

Vị trí bản đồ

6 tỷ

3 PN, 2 WC
86.4 m²
69,44 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0867923060

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán vội căn góc 3N Lakeside trục 01 - Hướng mát - Ký trực tiếp CĐT - không chênh, 6 tỷ bao full phí - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.