Tin đăng đã hết hạn.

Chỉ 4.45 tỷ - sở hữu ngay căn 2PN cao cấp tại OCP1 - The Senique - Capitaland

Ngày đăng: 31/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/4
Mô tả tin đăng

Chỉ 4,45 tỷ - sở hữu ngay căn 2PN cao cấp tại The Senique - Capitaland. Căn hộ cao cấp - Vị trí trung tâm mới Gia Lâm. Thông tin căn hộ: Mã căn: S1 - 36 - 10. Diện tích: 53.5m2 2 phòng ngủ. Hướng Tây Bắc View rộng thoáng, đón nắng tự nhiên. Chủ đầu tư: CapitaLand Tập đoàn BĐS hàng đầu châu Á, pháp lý minh bạch. Thiết kế thông minh Tối ưu từng mét vuông sử dụng. Nội thất cao cấp, bàn giao hoàn thiện - dọn vào ở ngay. Tiện ích 5 sao ngay dưới nhà: Hồ bơi | Phòng gym | Công viên nội khu | TTTM & nhiều hơn thế nữa. Vị trí đắt giá tại Gia Lâm Kết nối dễ dàng vào trung tâm Hà Nội, hạ tầng phát triển mạnh. Giá chỉ: 4.450 tỷ cơ hội đầu tư sinh lời hoặc an cư lâu dài. Liên hệ ngay: 0362102000Zalo/Call) để nhận thông tin chi tiết và ưu đãi mới nhất!

Xem thêm

Liên hệ:

036 210 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam
Ưu điểm BĐS Vị trí trung tâm

Vị trí bản đồ

4,45 tỷ

2 PN, 2 WC
53.5 m²
83,18 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Hoàng Điệp

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chỉ 4.45 tỷ - sở hữu ngay căn 2PN cao cấp tại OCP1 - The Senique - Capitaland - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.