Tin đăng đã hết hạn.

(Chính chủ) Bán căn hộ 2N 2VS 63m2 toà S1.05 khu Sapphire - Giá rẻ nhất

Ngày đăng: 26/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/16
Mô tả tin đăng

Bán căn hộ 2N 2VS - S1.055A18 như sau: - Loại: 2N 2VS. - Diện tích: 62,8m2. - Hướng: Đông Nam. - Đồ đạc: Full đồ nội thất. - Tình trạng: Sẵn sổ, sẵn pass. - Giá bán: 3.92 tỷ net. Liên hệ tư vấn và xem nhà luôn hôm nay: 0987822686Mr Sơn).

Xem thêm

Liên hệ:

098 782 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Nam

Vị trí bản đồ

3,92 tỷ

2 PN, 2 WC
62.8 m²
62,42 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
QS

Quang Sơn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết (Chính chủ) Bán căn hộ 2N 2VS 63m2 toà S1.05 khu Sapphire - Giá rẻ nhất - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.