Tin đăng đã hết hạn.

Bán CC Masteri Water Front, 79 triệu / m2, 60.9m2, 2PN, Gia Lâm, Hà Nội siêu hot

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

CC này nằm tại khu đô thị Masteri Water Front, ở Đường Quốc Lộ 5B, Xã Đa Tốn, Gia Lâm, Hà Nội. Diện tích 60.9m2 với 2PN và 2WC, hướng cửa chính Đông, ban công Tây Nam. Nội thất full, sẵn sàng dọn vào ở ngay. - Giá chỉ 79 triệu / m2 - Thiết kế luxury , không gian thoáng đãng - Pháp lý đầy đủ, yên tâm về mặt giấy tờ - 22 tiện ích đặc quyền: hồ bơi trong nhà, phòng gym, lounge thư giãn, khu vườn điêu khắc, và nhiều hơn nữa. Địa điểm xung quanh - Bệnh viện đa khoa Gia Lâm - Viện phong thủy thế giới - Siêu thị tiện lợi T&M Mart Thông tin dự án - Vị trí: Khu đô thị Vinhomes Ocean Park, Gia Lâm, Hà Nội - Chủ đầu tư: Masterise Homes - Tiện ích: Trường học, bệnh viện, trung tâm thương mại, công viên BBQ, sân thể thao đa năng. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí: Kiều Trang vinhomes 0968391138

Xem thêm

Liên hệ:

096 839 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

4,81 tỷ

2 PN, 2 WC
60.9 m²
78,98 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0968391138

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán CC Masteri Water Front, 79 triệu / m2, 60.9m2, 2PN, Gia Lâm, Hà Nội siêu hot - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.