Tin đăng đã hết hạn.

Trực tiếp CĐT, Masterise Lakeside sở hữu căn hộ 3N2WC 82m giá chỉ 5,6tỷ vốn 110tr kí HĐMB - HTLS 0%

Ngày đăng: 25/08/2025

5.3
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ chung cư Masteri Lakeside tọa lạc tại Thị trấn Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội, là lựa chọn lý tưởng cho những ai tìm kiếm không gian sống hiện đại và tiện nghi. Đây là dự án Masterise Home cuối cùng tại Hà Nội có mức giá tốt nhất thị trường. Thu hút khách Gia Lâm, Long Biên, Hoàn Kiếm, Hai Bà Trưng. - Diện tích: 82m2 - Thiết kế 3PN, 2WC, phù hợp cho gia đình nhiều thế hệ. - Nội thất cơ bản - Dễ dàng tùy chỉnh theo sở thích cá nhân. - Hướng ban công Đông Bắc - Đón ánh sáng tự nhiên và gió mát. - Giá bán: 5,6 tỷ VND - Cơ hội đầu tư sinh lời cao. Điểm đặc sắc: - Dự án Masteri Lakeside được đầu tư bởi Masterise Homes - Chất lượng và uy tín hàng đầu. - Tiện ích nội khu đa dạng: Khu vườn thực vật Botanica Garden, hồ sinh thái, trung tâm thương mại, và nhiều khu vực vui chơi giải trí. - Pháp lý đầy đủ - An tâm khi đầu tư. ----- Quỹ căn hộ 2PN - 3PN trực tiếp CĐT. Căn hộ 2PN giá chỉ từ 4,5 tỷ. Căn hộ 3PN giá chỉ từ 5,6 tỷ. - Vốn tự có chỉ từ 20%, ngân hàng hỗ trợ 70% ân hạn gốc lãi 24 tháng + 10% khách đong khi nhận nhà. - Tặng 2 năm phí QLDV. ---- Gần các tiện ích: + Gần trường mầm non Peter Garden Đặng Xá - Gia Lâm. + Gần siêu thị tiện lợi T&M Mart. + Gần bệnh viện Đa khoa Gia Lâm, Bệnh viện Hy vọng Mới. Thông tin dự án: - Vị trí: Khu đô thị Vinhomes Ocean Park, Trâu Quỳ, Gia Lâm, Hà Nội (ngã tư đường Lý Thánh Tông và đường Đại Tây Dương). - Quy mô: 3ha với 3 tòa nhà, mỗi tòa 37 tầng, tổng cộng 2200 căn hộ từ 1 - 3 phòng ngủ. - Thiết kế hiện đại, tiện nghi với nhiều loại hình căn hộ như Studio, 1PN, 2PN, 3PN, Duplex và Penthouse. Liên hệ ngay để được tư vấn miễn phí! Gọi 0979209391 gặp Dương Phượng.

Xem thêm

Liên hệ:

097 920 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

5,6 tỷ

3 PN, 2 WC
82 m²
68,29 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
DP

Dương Phượng

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Trực tiếp CĐT, Masterise Lakeside sở hữu căn hộ 3N2WC 82m giá chỉ 5,6tỷ vốn 110tr kí HĐMB - HTLS 0% - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.