Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ PR6.1625 1PN, 43,8m², view Quảng trường Metro giá tốt, nguyên bản CĐT

Ngày đăng: 28/08/2025

4.8
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Chính chủ cần bán nhanh căn hộ PR6.1625 chuyển nhượng HĐMB, giá tốt nhất hiện nay! Loại căn: 1 phòng ngủ (1N) Diện tích: 43,8m² thiết kế vuông vắn, tối ưu công năng Hướng: Đông Bắc, đón gió mát View: Quảng trường Metro thoáng, đẹp, giá trị gia tăng bền vững Nội thất: Nguyên bản chủ đầu tư, dễ setup theo nhu cầu Giá bán: 3,2x tỷ Phí chuyển nhượng: Không bao gồm Phí môi giới: Không bao gồm Tình trạng: Chuyển nhượng HĐMB, tiến độ thanh toán 2 năm Ưu điểm nổi bật: Vị trí đẹp, view quảng trường, tiềm năng cho thuê và tăng giá cao. Diện tích hợp lý, phù hợp cả ở và đầu tư. Pháp lý rõ ràng, thủ tục chuyển nhượng nhanh gọn. Liên hệ ngay em Hiếu 0373037786 để nhận thông tin chi tiết và xem căn trực tiếp!

Xem thêm

Liên hệ:

037 303 ****

Vị trí bản đồ

3,2 tỷ

1 PN, 1 WC
43.8 m²
73,06 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0373037786

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ PR6.1625 1PN, 43,8m², view Quảng trường Metro giá tốt, nguyên bản CĐT - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.