Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cần bán 2PN tòa S2.03 tại Vinhomes Ocean Park 1 - full nội thất vào ở ngay giá siêu rẻ

Ngày đăng: 23/08/2025

5.4
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn hộ 2PN đủ & đẹp hiếm trong tầm 3,x tỷ, xách vali vào ở ngay. Diện tích 54,9m2, layout vuông vức 2PN, tối ưu ánh sáng công năng. Sẵn sổ pháp lý rõ ràng giao dịch an toàn, thương lượng cho khách thiện chí. Nội thất đầy đủ: Tủ bếp mặt đá, bếp & hút mùi, bồn rửa, bàn ăn, sofa, giường nệm, tủ áo, rèm, hệ đèn LED, sàn gỗ, trần thạch cao; WC kính tắm đứng thiết bị vệ sinh đồng bộ. Cửa chống cháy khoá từ chuông hình; hành lang thoáng, thang máy tốc độ cao & thẻ từ phân tầng, an toàn riêng tư. Tầng đẹp, view thoáng; căn giữ gìn kỹ, nội thất còn mới tiết kiệm chi phí sắm sửa ban đầu. Phù hợp gia đình trẻ, cặp đôi cần thêm phòng làm việc/học tập; hoặc mua cho thuê với tỷ suất ổn định. Tiện ích nội khu: An ninh 24/7 camera, thang máy sạch nhanh. Khu vui chơi trẻ em, sân thể thao, bể bơi, phòng gym, sinh hoạt cộng đồng, shophouse dịch vụ dưới khối đế. * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Zalo, hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

3,52 tỷ

2 PN, 1 WC
54.9 m²
64,12 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Tây Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cần bán 2PN tòa S2.03 tại Vinhomes Ocean Park 1 - full nội thất vào ở ngay giá siêu rẻ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.