Tin đăng đã hết hạn.

Căn 2PN Masteri Lakeside giá rẻ nhất còn sót lại, đơn giá chỉ 6xtr/m2

Ngày đăng: 28/08/2025

4.7
Cơ bản
ảnh
Hình ảnh 1/6
Mô tả tin đăng

Căn 2PN toà L3 giá rẻ nhất thị trường tại Masteri Lakeside. - Mã căn: U38A - xx - 05A. - Diện tích: 63,6m2. - Hướng: Đông Bắc. - Layout thoáng, ban công nối dài. Giá TTS chỉ: 4,2xx tỷ. Vốn tự có chỉ: 944tr - ân hạn gốc lãi 2 năm. Ký trực tiếp CĐT.

Xem thêm

Liên hệ:

087 759 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc

Vị trí bản đồ

4,28 tỷ

2 PN, 2 WC
63.6 m²
67,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội

Minh Đạt

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Căn 2PN Masteri Lakeside giá rẻ nhất còn sót lại, đơn giá chỉ 6xtr/m2 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.