Tin đăng đã hết hạn.

Chính chủ cắt lỗ căn 1PN tại Vinhomes Ocean Park 1 - Full nội thất, Sẵn sổ, Vào ở ngay

Ngày đăng: 25/08/2025

5
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

1 phòng ngủ thiết kế thông minh, hướng Đông Nam, diện tích sử dụng tối ưu, sẵn sổ pháp lý minh bạch. Căn được trang bị full nội thất cao cấp: giường, tủ quần áo, sofa, tủ bếp chữ L, bếp từ, điều hòa, máy giặt bạn chỉ việc xách vali vào ở. Điểm nổi bật: Phong thủy & ánh sáng: Hướng Đông Nam đón nắng nhẹ buổi sáng, mát mẻ buổi chiều phù hợp gia chủ cần không gian ấm áp và nhiều ánh sáng. Tiện nghi sống: Bố trí hợp lý giữa phòng khách và bếp, phòng tắm khép kín, ban công thoáng thuận tiện cho cuộc sống hiện đại và tăng giá trị cho thuê. Pháp lý & tình trạng: Sổ hồng chính chủ, sang tên nhanh minh bạch, an toàn cho người mua. Căn ở tình trạng mới, bảo trì tốt, ít hao mòn. Thích hợp cho vợ chồng trẻ cần không gian tiện nghi, nhà đầu tư muốn cho thuê nhanh Giá đăng đã bao gồm phí chuyển nhượng * Cam kết dành cho khách hàng: Quỹ căn độc quyền - trực tiếp tại Vinhomes Market. Làm việc trực tiếp chính chủ pháp lý rõ ràng, thủ tục nhanh gọn. Hỗ trợ nhanh chóng trong 30 phút. Liên hệ ngay: Ms. Mai Linh 0963311473 Em Linh luôn sẵn sàng tư vấn hỗ trợ xem nhà bất cứ khi nào anh/chị cần. Zalo, hỗ trợ tận tình như người nhà! Ở Vinhomes không chỉ là mua nhà mà còn là mua đẳng cấp sống - Liên hệ ngay Vinhomes Market.

Xem thêm

Liên hệ:

096 331 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,5 tỷ

1 PN, 1 WC
40 m²
62,5 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
PL

Phạm Mai Linh

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Chính chủ cắt lỗ căn 1PN tại Vinhomes Ocean Park 1 - Full nội thất, Sẵn sổ, Vào ở ngay - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.