Tin đăng đã hết hạn.

Bán căn hộ 2PN2WC 62,4 m2 full đồ rẻ nhất Vinhomes Oceanpark giá chỉ 3.650 tỷ

Ngày đăng: 21/08/2025

4.9
Cơ bản
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

Căn hộ tại tòa S1.08 Vinhomes OCeanPark, Gia Lâm, Hà Nội - Diện tích 62,4 - 67,4m2. - Nội thất: Full đồ - Sổ hồng sẵn sàng giao dịch.

Xem thêm

Liên hệ:

083 914 ****

Vị trí bản đồ

3,65 tỷ

2 PN, 2 WC
62.4 m²
58,49 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
MP

Minh Phúc

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Bán căn hộ 2PN2WC 62,4 m2 full đồ rẻ nhất Vinhomes Oceanpark giá chỉ 3.650 tỷ - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.