Tin đăng đã hết hạn.

Tặng 6 chỉ vàng khi mua căn 3PN góc hướng mát cuối cùng Lakeside. Mua là lãi không mua là tiếc

Ngày đăng: 24/08/2025

4.9
ảnh
Hình ảnh 1/12
Mô tả tin đăng

Siêu phẩm hiếm có căn hộ Masteri U38A - 33 - 08A. Bạn đang tìm kiếm một căn hộ vừa thoáng mát, view đẹp, vừa có giá trị đầu tư sinh lời cao? Đây chính là lựa chọn không thể bỏ qua! - Thông tin căn hộ: - Loại hình: 3 phòng ngủ 2 WC. - Diện tích thông thủy: 82,9m2. - Căn góc, 2 mặt thoáng đón trọn ánh sáng và gió tự nhiên. - Hướng Đông Nam Đông Bắc: Mát mẻ quanh năm, hợp phong thủy. - Tầng cao, view triệu đô: Công viên trung tâm & quảng trường nhạc nước. - Giá bán siêu tốt: + Giá TTS 5,9 tỷ. Hỗ trợ vay ngân hàng 70% lãi suất 0% đến tháng 6/2027. + Phương án thanh toán linh hoạt. Liên hệ ngay hôm nay để nhận ưu đãi đặc biệt 0867923060

Xem thêm

Liên hệ:

086 792 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Đông Bắc
Ưu điểm BĐS Nhiều mặt thoáng, Căn góc

Vị trí bản đồ

5,9 tỷ

3 PN, 2 WC
82.9 m²
71,17 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Giấy CN QSDĐ - Sổ đỏ - Sổ hồng
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Masteri Waterfront, X. Đa Tốn, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
0

0867923060

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Tặng 6 chỉ vàng khi mua căn 3PN góc hướng mát cuối cùng Lakeside. Mua là lãi không mua là tiếc - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.