Tin đăng đã hết hạn.

Sốc! Studio London 1 full đồ, sổ sẵn giá chỉ 2.06 tỷ không mua là mất!

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
ảnh
Hình ảnh 1/7
Mô tả tin đăng

Bán gấp căn hộ Studio tại tòa London 1 Vinhomes Ocean Park 1 Giá siêu rẻ cho nhà đầu tư hoặc khách mua ở thực! Thông tin căn hộ: Diện tích: ~30m² Thiết kế thông minh, tối ưu không gian. Nội thất: Full đồ cao cấp, chỉ cần xách vali về ở ngay. Hướng view: Thoáng, nhiều ánh sáng tự nhiên. Pháp lý: Sổ đỏ sang tên nhanh chóng. Giá bán: Chỉ 2.06 tỷ Giá tốt nhất thị trường khu London 1 hiện nay. Ưu điểm vượt trội: Vị trí ngay trung tâm phân khu The London, kết nối trực tiếp Vincom Mega Mall, biển hồ 24.5ha, hồ Ngọc Trai, trường học quốc tế, bệnh viện Vinmec. Căn studio tại London 1 cực hiếm, thanh khoản tốt, phù hợp vừa ở vừa cho thuê, lợi nhuận ổn định. Hệ thống an ninh, dịch vụ, tiện ích 5 sao tiêu chuẩn Vinhomes. Cơ hội vàng cho những ai đang tìm kiếm một căn hộ mini đầy đủ tiện ích, giá tốt, pháp lý chuẩn Số lượng căn studio tại London 1 rất giới hạn, ai nhanh tay người đó có! Liên hệ ngay: 0342498357Call/Zalo) để xem nhà thực tế và chốt nhanh trong hôm nay!

Xem thêm

Liên hệ:

034 249 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Nam

Vị trí bản đồ

2,06 tỷ

1 PN, 1 WC
30 m²
68,67 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Bắc
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Tú Tuấn

Môi giới

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Sốc! Studio London 1 full đồ, sổ sẵn giá chỉ 2.06 tỷ không mua là mất! - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.