Tin đăng đã hết hạn.

Giá tốt 2 phòng ngủ The Paris - Vinhomes Ocean Park 1

Ngày đăng: 20/08/2025

5.2
Trung bình
ảnh
ảnh
ảnh
Hình ảnh 1/3
ảnh
ảnh
ảnh
Mô tả tin đăng

PR1.2x07. Giá 3,990 tỷ thu net. Tiến độ 2 năm. 2PN 61,1m2. Hướng Tây Bắc view bể bơi và view hồ san hô. Phân khu Paris tại Vinhomes Ocean Park Nơi cuộc sống thượng lưu kết hợp với phong cách Pháp thanh lịch, mang đến cho bạn không gian sống đẳng cấp và tiện ích vượt trội. Kiến trúc Pháp tinh tế: Căn hộ 2PN tại phân khu Paris được thiết kế theo phong cách Pháp cổ điển, với không gian sống thanh lịch, sang trọng. Mỗi chi tiết trong căn hộ đều được chăm chút để mang lại cảm giác quý phái và tinh tế. View hồ San Hô tuyệt đẹp: Căn hộ với hướng Tây Nam và view hồ San Hô, mang đến tầm nhìn thoáng đãng, giúp bạn tận hưởng không khí trong lành và cảnh quan tuyệt đẹp ngay tại ngôi nhà của mình. Bể bơi vô cực đẳng cấp: Thư giãn tại bể bơi vô cực với tầm nhìn ra khuôn viên xanh mát và hồ san hô, mang lại cảm giác thư thái tuyệt vời. Nhà hàng và quán café sang trọng: Các không gian ẩm thực cao cấp phục vụ những món ăn đặc sắc và thức uống hảo hạng, mang đến cho cư dân trải nghiệm ẩm thực tuyệt vời ngay trong phân khu Paris. Phòng gym hiện đại: Được trang bị đầy đủ các thiết bị thể dục cao cấp, giúp cư dân duy trì một phong cách sống năng động và khỏe mạnh. An ninh 24/7: Hệ thống an ninh hiện đại và đội ngũ bảo vệ chuyên nghiệp đảm bảo an toàn tuyệt đối cho cư dân, tạo không gian sống an lành và bảo mật.

Xem thêm

Liên hệ:

082 869 ****
Thông tin chi tiết
Hướng ban công Tây Bắc

Vị trí bản đồ

3,99 tỷ

2 PN, 2 WC
61.1 m²
65,3 triệu/m²
Thông tin của bất động sản
Loại BĐS
Căn hộ chung cư
Hướng
Đông Nam
Địa chỉ
Vinhomes Ocean Park, H. Gia Lâm, Tp. Hà Nội
TT

Trang Trần

Chính chủ

Tiếp tục xem tin
* Lưu ý: Bài viết Giá tốt 2 phòng ngủ The Paris - Vinhomes Ocean Park 1 - là do người đăng tin đăng tải và chịu trách nhiệm. Meeyland.com không đảm bảo và không chịu trách nhiệm về bất kỳ thông tin, nội dung nào liên quan tới tin rao này. Trường hợp phát hiện nội dung tin đăng không chính xác, Quý vị hãy thông báo và cung cấp thông tin cho Ban quản trị Meeyland.com theo số Hotline 0869092929 để được hỗ trợ nhanh chóng và kịp thời nhất.